Happy Together Club UFO
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Happy Together Club UFO รับสมัคร UFO

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประกาศ : ขาด-ลา

Go down 
เป็ดหล่อ
kwonjiyong
Yuri
KrySTaL
sooyeong
Ee teukkie
kangin
sunny
Admin
13 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

ประกาศ : ขาด-ลา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyTue Jan 05, 2010 4:30 am

แจ้ง
ชื่อ -
mail :
วันที่ลา -
สาเหตุ -

ขอความร่วมมือกันด้วยนะ

***master***
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://htc-ufo.thai-forum.net
sunny

sunny

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ซันลาป่วยค่ะปู่   ประกาศ : ขาด-ลา EmptySat Jan 16, 2010 10:17 pm

ชื่อ -ซัน
mail : sunnysnsd_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา -16 มกราถึงวันที่จะหายป่วย
สาเหตุ -ป่วยค่ะ
sunny

sunny

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ซันลาป่วยค่ะปู่   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Jan 20, 2010 9:54 am

ซันลาพักร้อนจะกลับมาหลังอั่งเปาออกนะปู่ บางทีอาจจะต้นเดือนก.พ.
อืมมมม
อาจจะออนทุกวันแต่ปู่ไม่เจอเพราะออนไม่เป็นเวลานะคะ
ส่วนเดือนก.พ.ทั้งเดือน วุ่นวายมากเลยค่ะ
คือซันต้องไปทัวร์ (อันนี้เรื่องจริงนะคะ)หลายวัน
มีงานใหญ่ๆที่ต้องจัดการมากมายเลย

เดือนมีนา สอบ ครึ่งเดือนแรก
ครึ่งเดือนหลังนี่ ไม่ได้ออนแน่เลยมีภาคสนาม--*
เดือนเมษาฝึกงานถึงเปิดเทอมอ่ะปู่

จะไล่ซันออกเลยก็ได้นะคะ

TT^TT
kangin

kangin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หมีออนไม่ได้   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyTue Feb 02, 2010 8:25 pm

ประกาศครับ !!!!!!

หมีจะบอกทุกคนว่า ผมมีปัญหาเกี่ยวกับอินเทอร์เน็ต นิดหน่อย(มั้ง)ครับ Crying or Very sad

คงไม่ได้ออนอะครับ แต่อาจจะมาบอร์ดบ้างนะครับ

ยังไงผมก็คิดถึงพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนนะครับ

ทึกกี้จร้า~ ~ กอดดดดดดดดดด
Ee teukkie

Ee teukkie

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyThu Feb 04, 2010 2:00 pm

kangin พิมพ์ว่า:
ประกาศครับ !!!!!!

หมีจะบอกทุกคนว่า ผมมีปัญหาเกี่ยวกับอินเทอร์เน็ต นิดหน่อย(มั้ง)ครับ Crying or Very sad

คงไม่ได้ออนอะครับ แต่อาจจะมาบอร์ดบ้างนะครับ

ยังไงผมก็คิดถึงพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนนะครับ

ทึกกี้จร้า~ ~ กอดดดดดดดดดด

หมีกอดดดดดดดดดดดดดดดดด

เอ่อ ผมจะขอลาอีกคนครับ เอาคอมไปสแกนไวรัสครับ
ปล: ใครขัดขวางการลาของผม ผมจะเอาไวรัสมาปล่อย
sooyeong

sooyeong

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyThu Feb 04, 2010 5:36 pm

OK~ค่ะพี่ทึกกี้ ม่ายขัดค่ะ^^
KrySTaL

KrySTaL

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อันยอง~   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyMon Feb 08, 2010 3:36 pm

ชื่อ -คริสตัล
mail : krystalfx_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา -8กุมภา จนกว่าจะออกจากหอ(ออกเมื่อไหร่บอกอีกที)
สาเหตุ - พอดีคริสตัลติดแหงกอยู่ในหอพักประจำ
แล้วเค้าม่ายให้ออน
นานๆทีจากลับบ้าน
คือแบบว่าเดือนนึงออนทีอ่ะนะ
อย่าไล่เลยน้าค้ามาสเตอร์
Embarassed bounce
อีกอย่าง
นอกจากจาเปนนักร้องแล้ว
ยังต้องแข่งกีฬาจังหวัดอีก Basketball Basketball
นานๆทีจาออน
เลยเหนื่อยจนต้อง Sleep
ถ้าไล่แล้ว affraid นู๋จาม่ายมีที่ปายเยยน้า~
น้าค้า
KrySTaL

KrySTaL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyMon Feb 08, 2010 4:46 pm

sunny พิมพ์ว่า:
ซันลาพักร้อนจะกลับมาหลังอั่งเปาออกนะปู่ บางทีอาจจะต้นเดือนก.พ.
อืมมมม
อาจจะออนทุกวันแต่ปู่ไม่เจอเพราะออนไม่เป็นเวลานะคะ
ส่วนเดือนก.พ.ทั้งเดือน วุ่นวายมากเลยค่ะ
คือซันต้องไปทัวร์ (อันนี้เรื่องจริงนะคะ)หลายวัน
มีงานใหญ่ๆที่ต้องจัดการมากมายเลย

เดือนมีนา สอบ ครึ่งเดือนแรก
ครึ่งเดือนหลังนี่ ไม่ได้ออนแน่เลยมีภาคสนาม--*
เดือนเมษาฝึกงานถึงเปิดเทอมอ่ะปู่

จะไล่ซันออกเลยก็ได้นะคะ

TT^TT

น่าสงสารจัง
ออนี่ซัน...
คริสตัลเปนกำลังจายให้น้า
สู้ๆ
(พร้อมยื่นแบรนด์หนึ่งขวด) Smile
แระก้พักผ่อนให้เพียงพอน้าค้า~ Sleep
Yuri

Yuri

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptySun Feb 14, 2010 8:55 am

เสาร์-อาทิตย์นี้ยูลไม่ว่างเล่นอ่ะค่ะ

พอดีว่าทางบ้านจัดงานทำบุญให้คุณตา

ถ้าไม่เชื่อเดี๋ยวส่งการ์ดไปให้ดูก็ได้นะค่ะ

555+
http://Yurisnsd-ufo-ht.hi5.com
kwonjiyong

kwonjiyong

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ควอน จียง   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyMon Feb 15, 2010 7:00 pm

ชื่อ - จีดรา้ก้อน
mail - gdragonbb_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา - 17-26 กุมภา ฯ 2553
สาเหตุ - เตรียมตัวสอบครับ !

Very Happy
Ee teukkie

Ee teukkie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Feb 17, 2010 4:30 pm

ผมก็มาลาคราบบบบบบบบบบบ

คือผมก็จะสอบอะนะ คงประมาณ 22-28 เดือนนี้อะครับ

จะรีบกลับมาหาทุกคนนะครับ คิดถึงงงงงงงงง

กอดดดดดดดดดดดดดรอบบบบบบบบบบบวงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
Very Happy
เป็ดหล่อ

เป็ดหล่อ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Feb 17, 2010 10:32 pm

ผมมาลาให้เเอม

น้องเเอมฝากบอกมาว่าไม่อยู่

ใกล้สอบเเล้วครับ

เเอมจะเรียนติว

ไม่ออน 2 อาทิตย์

ส่วนผม

นายบลิงๆๆสุดหล่อ(รึป่าว)

ขอลาพักร้อนประมาณเดือนกว่าๆถึง 2เดือน

ผมจะไปฝึกงานครับ

เเต่จะไปตอนใหน

เด้วใกล้ผมจะมาบอกอีกคน

มาสที่น่ารักให้ผมกะน้องเเอมลานะครับ

คิดถึงทุกคนล่วงหน้า

ใกล้จะมากอดครับ
เป็ดหล่อ

เป็ดหล่อ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Feb 17, 2010 10:34 pm

Ee teukkie พิมพ์ว่า:

คือผมก็จะสอบอะนะ คงประมาณ 22-28 เดือนนี้อะครับ

จะรีบกลับมาหาทุกคนนะครับ คิดถึงงงงงงงงง

กอดดดดดดดดดดดดดรอบบบบบบบบบบบวงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
Very Happy

พี่ทึ๊กสู้ๆ

ตั้งใจทำข้อสอบนะครับ

ผมจะเปนกำลังใจให้

กอดดดดดดด
Ee teukkie

Ee teukkie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyThu Feb 18, 2010 5:21 pm

jonghyun พิมพ์ว่า:

Very Happy

พี่ทึ๊กสู้ๆ

กอดดดดดดด

โอ้ย!!!!!!
จะสอบอยู่นี้ละการบ้านก็เยอะแยะมากมายมหาศาล งานที่ค้างก็ยังเคลียไม่เสร็จ
ปวดหัวก้อปวด
...
...
แต่ไม่เป็นไร แค่นี้ยังไม่เยอะพอสำหรับพี่ แต่
...........................
..................
..........
.....

เรื่องเกรดนี้ดิ เรื่องใหญ่ !!!!!!!!!!!!!!
Crying or Very sad Crying or Very sad
KrySTaL

KrySTaL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyFri Feb 26, 2010 4:03 pm

jonghyun พิมพ์ว่า:

Very Happy

พี่ทึ๊กสู้ๆ

กอดดดดดดด

โอ้ย!!!!!!
จะสอบอยู่นี้ละการบ้านก็เยอะแยะมากมายมหาศาล งานที่ค้างก็ยังเคลียไม่เสร็จ
ปวดหัวก้อปวด
...
...
แต่ไม่เป็นไร แค่นี้ยังไม่เยอะพอสำหรับพี่ แต่
...........................
..................
..........
.....

เรื่องเกรดนี้ดิ เรื่องใหญ่ !!!!!!!!!!!!!!
Crying or Very sad Crying or Very sad
อันวันรับสมุดพก
คือวันตาย
ทำใจเถอะค่า
KrySTaL

KrySTaL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyFri Feb 26, 2010 4:05 pm

Yuri พิมพ์ว่า:
เสาร์-อาทิตย์นี้ยูลไม่ว่างเล่นอ่ะค่ะ

พอดีว่าทางบ้านจัดงานทำบุญให้คุณตา

ถ้าไม่เชื่อเดี๋ยวส่งการ์ดไปให้ดูก็ได้นะค่ะ

555+
คริสเหนการ์ดแล้วค่า
ว่าแต่
...
ไม่เห็นได้กินข้าวจี่เลยอ่า
ออนี่ยูล
แบ่งมาม่างจิคะ
Crying or Very sad Crying or Very sad Razz
Staff_01

Staff_01

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptySat Feb 27, 2010 5:04 pm

1 - 4 มีนาคม 53
ขอลานะมาส ฯ

อาทิตย์ - พุธ แทมขอลา

victoria

victoria

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Mar 03, 2010 4:16 pm

[color=darkred]
ชื่อ - วิคตอเรีย
mail : victoriafx_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา -4-11/3/10
สาเหตุ - ไปต่างจังหวัดค่ะ ถ้ากลับมาจะซื้อของมาฝากนะค้า
^___________^[/
color]
Yuri

Yuri

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Mar 03, 2010 5:36 pm

victoria พิมพ์ว่า:
[color=darkred]
ชื่อ - วิคตอเรีย
mail : victoriafx_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา -4-11/3/10
สาเหตุ - ไปต่างจังหวัดค่ะ ถ้ากลับมาจะซื้อของมาฝากนะค้า
^___________^[/
color]

จิงนะพี่วิคอย่าลืมล่ะกัน
เอาแบบของอร่อยๆนะ
http://Yurisnsd-ufo-ht.hi5.com
KrySTaL

KrySTaL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyFri Mar 12, 2010 4:09 pm

???????????
krystalfx_ht_ufo@hotmail.com
???????
?????-?????????????????(????????...?????????????)??????????????????(?????????-*-)
??????????????????????????????...
Staff_01

Staff_01

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptySun Apr 04, 2010 11:21 am

ชื่อ สตาฟฟ์ 1
mail staff1_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา 5 - 16 ( แต่อาจจะถึงวันที่ 20 )
สาเหตุ 5 - 16 เข้าค่ายที่ทรหดที่สุดในโลกหล้า ?
17 - 20 อาจจะไปไหล
чounGBaә

чounGBaә

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Apr 07, 2010 9:59 am

ทุกคนครับ บอมนูน่า
ฝากให้ผมมาบอกกับทุกคน
ว่าเค้าขอลาออก
เค้าจะไปเตรียมตัวสอบครับ~
Seungri

Seungri

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptySun Apr 11, 2010 10:03 am

ผม ซึงรี ผู้น่ารัก

เนื่องจาก

ซัมเมอ ผม ก้อ ออนมั่ง

ไม่ออนมั่งคร๊าบ
Ee teukkie

Ee teukkie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Teukkkie So Sad   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyTue Apr 13, 2010 8:52 am

คือผม...... ต้องไปเข้าค่ายเก็บตัวนักกีฬาที่จังหวัดลพบุรีอะครับ

วันที่ 16 - ไม่รู้อะ - -''

แล้วที่นู้นกฎระเบียบเขาแซ๊บมากเลยครับ ผมต้องไปเพราะมันเป็นทางเดียวที่จะทำให้ผมก้าวเป็นนักกีฬาทีมชาติได้หะ!(ความฝันอันสูงสุด^^ )

โน๊ตบุ๊คใครมีห้ามเอาไป ~! เขาบอกแบบนี้อะ TT

ผมจะต้องไปอยู่ที่นู้นอย่างไม่มีกำหนดกลับอะ TOT แล้วผมก็ไม่รู้จะกลับมาออนได้เมื่อไหร่

ถ้าผมหลังจาก 2 อาทิยต์จากวันนี้ผมไม่กลับมา ผมจะให้เพื่อนผมมาลาออกให้นะครับ Crying or Very sad

คิดถึงชาว HTC ทุกคนนะครับ ... Wink
чounGBaә

чounGBaә

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา EmptyWed Apr 14, 2010 11:30 am

ผมยองเบคนดีครับ
ผมไม่ได้มาลานะครับ
คือจียงวานให้ผมมาลาให้เค้าหน่อย

ชื่อ -ควอน จียง (คนที่พีทึกบอกว่าพูดมากเว่อร์ แต่ความจริงแล้วเงียบมากกก)
mail :gdragonbb_ht_ufo@hotmail.com
วันที่ลา -2 อาทิตย์นับจากนี้
สาเหตุ - เน็ตที่บ้านกำลังปรับปรุงอยู่~

ประกาศ : ขาด-ลา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» ประกาศ : UFO รายงานตัวประจำสัปดาห์
» ประกาศ : UFO รายงานตัวประจำสัปดาห์[new]
» ประกาศ : master