Happy Together Club UFO
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Happy Together Club UFO รับสมัคร UFO

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประกาศ : ขาด-ลา

Go down 
เป็ดหล่อ
kwonjiyong
Yuri
KrySTaL
sooyeong
Ee teukkie
kangin
sunny
Admin
13 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
sooyeong

sooyeong

: 34

ประกาศ : ขาด-ลา - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา - Page 2 EmptyThu Apr 22, 2010 6:28 am

ยองมาลาแทนพี่ชางมินค่ะ = ='

พี่ชางมินลา หยุด

กลับมาเมื่อไหร่ยังตอบไม่ได้เนื่องจากคอมที่บ้านพังค่ะ

เมื่อคอมซ่อมเสร็จก็จะกลับมา
ขึ้นไปข้างบน Go down
чounGBaә

чounGBaә

ประกาศ : ขาด-ลา - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ : ขาด-ลา   ประกาศ : ขาด-ลา - Page 2 EmptyFri Apr 30, 2010 7:24 pm

ผมยองเบคนดีครับ
ผมมาลาออกครับ
คือผมต้องไปเตรียมตัวน่ะครับ
จะเปิดเทอมแล้ว
ยังไม่ได้ทำไรเลย หนังสือก็ยังไม่อ่าน
พอเปิดเทอมก็ไม่ว่างมาเล่นแล้ว

ผมชอบคลับนี้ มาก มากเลยครับ
คลับนี้เป็นคลับที่ผมอยู่นานที่สุด
ถึงแม้ผมจะคุยกับคนในคลับไม่ครบทุกคน
แต่ผมก็รักนะครับ เราเป็นคนในบ้านเดียวกัน
จำได้เลยตอนนั้นที่มีเรื่องเกี่ยวกับการยุบคลับเกิดขึ้น
ตอนนั้นทุกคนเครียดมาก รวมทั้งมาสเครียดหนักมาก
มาสน่ารักมากให้นิชชี่ออนได้ด้วย ทั้งๆที่เค้าห้ามตั้ง 2pm
ผมรักทุกๆคนนะครับ ดูแลตัวเองด้วยนะครับ
ปีหน้าผมจะมาออใหม่นะครับ^^
(อย่าเพิ่งปิดคลับหนีผมนะครับ)

ผมจะคืนเมลให้ในวันที่ 1 พ.ค นะครับ
พอถึงวันที่ 1 พ.ค แล้ว
มาสก็ประกาศให้แทยังว่างไปได้เลยนะครับ
ลาละครับ
แล้วเจอกันปีหน้านะครับบบบบ
รักทุกคนนะครับ บายยยครับพี่น้องht
ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศ : ขาด-ลา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» ประกาศ : UFO รายงานตัวประจำสัปดาห์
» ประกาศ : UFO รายงานตัวประจำสัปดาห์[new]
» ประกาศ : master